News

'Wewe ni shoga' Nyota Ndogo Abuses Mustafa

12:04 Izzo Md 0 Comments

Nyota Ndogo has shown that she is not happy with controversial singer Mustafa’s lifestyle and has told him many times to change. But as things turn out, it looks like there is more to this than just the lifestyle.

Yesterday, songbird Nyota Ndogo took to social media and abused Mustafa after he told her that he needed to talk to her.

Here is Mustafa’s post;

Nyota ndogo we need to talk, call me @nyota_ndogo

And this was Nyota Ndogo's responded

Nakuona unanitafuta mda mrefu tu nakuangalia shoga wewe samahani kwakukuita shoga lakini nikikuangalia sioni ww unatafauti gani na mwanamke.maana badala ya kufatana na waume wenzako nanitafuta mimi mke pimbi wewe

When Mustafa tried to tell her that he just wanted to make peace, all he received were more abuses;

All I wanted is make peace @nyota_ndogo

Nyota ndogo added.

Anaenitukana humu ndani mustafa anakua ni mke wake.maana mkeo anatangaza uvumi mara nimemuona nyota koinange sijui hamukuona?ama mulijifanya hamukuona.amezidi huyu shoga amezidi atafute mime aolewe maana uume umemshinda

nyota_ndogoAjabu moja watu wanakua haraka wakutukana mtu wasio.mjua sasa anaenitukana nimemfanya nini ama wewe inakutia uchungu wapi ama mustafa anakupa kula.ww mwanamume unaenitukana MUSTAFA BWANAKO


0 comments: